NGG ร่วมต้านภัยโควิด-19” เพื่อสนับสนุนการทำงานของแพทย์ พยาบาลและบุคลากรทางการแพทย์
![](http://ngggroup.org/wp-content/uploads/2021/12/181279113_2013709512121509_3350657773717909515_n-1.jpg)
บริษัท เอ็นจีจี เอ็นเตอร์ไพรส์ จํากัด นำอาหารปลอดภัยกว่า 300 กล่อง พร้อมน้ำดื่มกว่า 420 ขวด ภายใต้ “โครงการ NGG Enterprise บริจาคอาหาร และน้ำดื่ม จากใจ ร่วมต้านภัยโควิด-19” เพื่อสนับสนุนการทำงานของแพทย์ พยาบาลและบุคลากรทางการแพทย์ มูลนิธิโรงพยาบาลภูมิพลอดุลยเดช ในการดูแลรักษาผู้ป่วยโควิด-19 และเป็นกำลังใจให้บุคลากรทางการแพทย์ ให้ได้บริโภคอาหารปลอดภัยอย่างเพียงพอ ในช่วงการควบคุมการระบาดของไวรัสโควิด-19 รอบใหม่นี้
ผู้เขียน : NGG คอนเทนต์ ครีเอเตอร์
![](http://ngggroup.org/wp-content/uploads/2021/12/182410848_2013709585454835_6261390478097233283_n-1.jpg)
![](http://ngggroup.org/wp-content/uploads/2021/12/181616099_2013709758788151_4441568617175543406_n-1.jpg)
![](http://ngggroup.org/wp-content/uploads/2021/12/180795214_2013709862121474_1126026832038008920_n-1.jpg)